A2 SIÊU SIÊU VIP VIP
Đăng nhập ch0 nó lành . . . . k đăng nhập thì ấn cái cuối cùng nhé ^^ . . . Thân Admin
A2 SIÊU SIÊU VIP VIP
Đăng nhập ch0 nó lành . . . . k đăng nhập thì ấn cái cuối cùng nhé ^^ . . . Thân Admin
A2 SIÊU SIÊU VIP VIP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A2 SIÊU SIÊU VIP VIP

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Face B00k =))Face B00k =))  

[news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sun Dec 05, 2010 6:45 am
 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_06
 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_01 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_02_news [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_03
 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_04_newlynnyh211 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_06_news
 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_07 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_08_news [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Bgavatar_09
[Thành viên] - lynnyh211
Mod
Mod
Đến từ : tổ chức Mafia Shawol trung thành hết nòng vs boss SHINee

[news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  Vide

Bài gửiTiêu đề: [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi

Nguồn : Http://www.a2sieunhan.3forum.biz/t47-topic

Tiêu Đề : [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi

a2sieunhan.3forum.biz- Kết Nối Cộng Đồng a2 Online

--------------------------------------------------
 [news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi  14022196

Gần đây, một nhân viên của đài MBC Music Core ca ngợi Onew của SHINee trên Twitter vào ngày 04 Tháng 12.

Các nhân viên của Music Core tweeted: Wow, trong quá trình quay phim của chúng tôi, khi Onew thấy rằng các nhân viên đã phải giữ cho các máy lớn / thiết bị lớn hoạt động, cậu bé đã thì thầm với chúng tôi rằng "Thực sự, các bạn đã làm việc rất chăm chỉ". cậu ấy thực sự là một người hiểu biết (luôn biết cách quan tâm, chăm sóc người khác) - đó là ban đêm và thật sự chúng tôi đã rất mệt mỏi, tôi nghĩ cá tính của cậu ấy và hoàn cảnh gia đình / cũng như sự giáo dục của cậu ấy thực sự là rất tốt!!
Nguồn trans: cookie_PT từ shineeshow.team-forum.net

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

[news]SHINee Onew đc nhân viên của Music core khen ngợi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài